Đại lý máy bơm màng QBY3-40STFF vật liệu nhựa PP
Tải báo giá
• Mã SP
: QBY3-40STFF
• Thương hiệu
• Bảo hành
: 12 tháng
• Tình trạng
  Liên hệ
Lưu lượng max lên tới : 178 lit/phút, Áp suất đầu ra từ 2-8.4kg/cm2, (Hạn chế tối đa áp đầu ra không lên để quá 8kg/cm2), Vật liệu : Vỏ bơm nhựa nguyên sinh PE, Màng bơm : Teflon, Đế PP, Bi Teflon, Kiểu dáng: Bơm màng 1,5inch, Đầu ra đầu vào : 6 vị trí, Ứng dụng : Hút axit, nước thải axit, dung dịch có tính ăn mòn
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm vượt trội của máy bơm màng QBY3-40STFF vật liệu nhựa PP
Khi nào cần sử dụng máy bơm màng QBY3-40STFF vật liệu nhựa PP
Thông số cơ bản của máy bơm màng QBY3-40STFF vật liệu nhựa PP
 Model  Lưu Lương  Áp Suất Hút Xả Vật Liệu
 QBY3-40STFF 178 lit / phút 8.4 kg / cm2 1.5 inch ( 40 mm ) Nhựa PP